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3.KUSOMA NA KUPITISHA MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA

4. KUWASILISHA MAPENDEKEZO YA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT KATIKA
UTEKELEZA WA MANUNUZI YA MIRADI YA COVID KWA IDARA YA ELIMU.
5.KUFUNGA KIKAO

AGENDA NO 1 MDC/BZ/2021/2022 .KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alianza kwa kumkaribisha katibu wa kikao ili aweze kuelezea katika kikac
cha bodi madhumuni makuu ya kikao hiki.Baada ya melezo hayo kutoka kwa katibu wa
bodi mwenyekiti alifungua kikao saa 10:00 asubuhi.

AGENDA NO 2.MDC/BZ/2021/2022.KUTHIBITISHA AGENDA
Katibu alisoma agenda na wajumbe kwa pamoja waliridhia agenda zote

AGENDA NO 3.MDC/BZ/2021/2022.KUSOMA NA KUPITISHA MUHTASARI WA KIKAC

KILICHOPITA :
Mwenyekiti alimkaribisha katibu wa BODI YA ZABUNI ili aweze kuwapitisha wajumbe

katika muhtasari wa kikao kilichopita,katibu aliwapitisha na wote waliweza kuridhia
muhtasari huo kuthibitishwa na kusainiwa ili uweze kuwa kumbukumbu halali kwa
matumizi ya baadaye

AGENDA NO 4.KUWASILISHA MAPENDEKEZO YA KUTUMIA NJIA YA FORCE ACCOUNT
KATIKA UTEKELEZA WA MANUNUZI YA MIRADI YA COVID KWA IDARA YA ELIMU.

Mwenyekiti alimkaribisha katibu ili aweze kuielezea bodi nini kinatakiwa kifanyikje ifi
kufanikisha jukumu ili nzito la ujenzi.



Katibu alianza kwa kusema,Ndugu wajumbe wa bodi ya manunuzi Halmashauri yetu
imepokea jumla ya tsh 340,000.000/=(milioni mia tatu arobaini ili kuweza kutekeleza
ujenzi wa madarasa 17 katika shule 7 za sekondari zilizopo ndani ya wilaya yetu.

Kazi hizo inaweza kufanyika kwa njia zaidi ya moja .ila kwakuwa miradi huiyo
inatekelezwa katika mashule kwa upoande wa kitenngo cha manunuzi kinashauri njia
ya force account ni njia bora kuweza kutumiaka katika utekelezaji wa miradi hiyo kwani
serikali ya awamu ya sita imeonekana kufanya vizur katika njia hiyo pia njia hiyo ni
nafuu kwani inaonekana kufanyika kwa gharama nzuri ukilinganisha na njia ya
mkandarasi.hivyo swala ili limeletwa kwenu ili muweze kufanya maamuzi juu ya
manunuzi haya ambayo yatahusisha manunuzi ya kumpata fundi na manunuzi ya vifaa
na huduma mbalimbali za ujenzi.Pia ifahamike kuwa bodi ya zabuni ina mamlaka ya
kuridhia au kuto ridhia kutumika kwa njia hiyo ya force account.

Mwenyekiti wa Bodi aliwauliza wajumbe kama kuna mtu yeyote ambaye anaweza
kutaka ufafanuzi zaidi juu ya mapendekezo hayo ya kitengo cha manunuzi.

MAAZIMIO YA BODI YA ZABUNI

BODI YA ZABUNI imeridhia kazi ya hizo ziweze kufanyika kwa kutumia Force account
mwenyekiti alisisitiza wataalamu wa kitengo pamoja na maafisa elimu kwa kushirikiana
na waandisi wa halmashauri kuhakikisha wanatoa ushirikiano katika utekelezaji wa
miradi hiyo na pia kila mmoja awajibike kwa nafasi yake kuhakikisha miradi hiyo
inakamilika kwa wakati bila kuathiri matarajio ya viongozi wetu waliotupa jukumu la
kusimamia miradi ya maendeo.Kwa maslai ya Taifa letu.

5.KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliahilisha kikao muda wa saa 10:00 jioni. Na kluwatakia kazi njeam
wajumbe na kuwashukuru kwa mahudhurio mazuri.Na kumaliza kwa kutamka KAZI

IENDELEE.
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